ஆண்டெனாக்கள் / அடிப்படை நிலையம் / ஒளிபரப்பு / கேபிள் இணைப்பு / செல்லுலார் / கூறுகள் / கருவியமைப்பு / மைக்ரோவேவ் ரேடியோ / இராணுவ-வான்வழி
பிசிஎஸ்/ரேடார்/ரேடியோக்கள்/சாட்காம்/மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு டபிள்யூஎல்ஏஎன்
1. எங்கள் வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய, நாங்கள் சிறப்புத் தயாரிப்புகளையும் வடிவமைத்துத் தருகிறோம். உங்கள் வரைபடம், மாதிரி அல்லது குறிப்பிடப்பட்ட விவரங்களை எங்களுக்குக் காட்டினால் போதும், நாங்கள் அதைத் தயாரித்துத் தருவோம். அல்லது, IMD, VSWR, பிளேட்டிங் போன்ற உங்களின் குறிப்பிட்ட பொறியியல் அளவுருக்களை எங்களுக்குத் தயவுசெய்து அனுப்பவும்.
2. மாதிரி வழங்குவது சரிதான்.
3. உங்கள் விசாரணைக்கு 24 மணி நேரத்திற்குள் நாங்கள் பதிலளிப்போம்.

மாதிரி:TEL-NMA.12S-RFC
விளக்கம்
1/2″ சூப்பர்ஃபிளெக்சிபிள் கேபிளுக்கான N ஆண் கோண இணைப்பான்
| பொருள் மற்றும் பூச்சு | |
| மையத் தொடர்பு | பித்தளை / வெள்ளி முலாம் பூசுதல் |
| மின்காப்பான் | பிடிஎஃப்இ |
| உடல் மற்றும் வெளிப்புற கடத்தி | பித்தளை / மும்மடங்கு உலோகக் கலவையால் பூசப்பட்ட கலப்புலோகம் |
| கேஸ்கெட் | சிலிக்கான் ரப்பர் |
| மின் பண்புகள் | |
| பண்புகள் மின்மறுப்பு | 50 ஓம் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC~3 GHz |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥5000MΩ |
| மின்காப்பு வலிமை | ≥2500 V rms |
| மைய தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤1.0 mΩ |
| வெளிப்புற தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤0.2 mΩ |
| செருகல் இழப்பு | ≤0.12dB@3GHz |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.1@-3.0GHz |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| நீர்ப்புகா | IP67 |
N அல்லது 7 / 16 அல்லது 4310 1 / 2″ சூப்பர் நெகிழ்வான கேபிளை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள்
இணைப்பியின் அமைப்பு: (படம் 1)
A. முன் நட்டு
பி. பின் நட்டு
சி. கேஸ்கெட்

உரிக்கும் பரிமாணங்கள் வரைபடத்தில் (படம் 2) காட்டப்பட்டுள்ளபடி உள்ளன, உரிக்கும்போது கவனம் செலுத்த வேண்டும்:
1. உள் கடத்தியின் இறுதிப் பரப்பு சாய்வாக வெட்டப்பட வேண்டும்.
2. கேபிளின் முனைப் பரப்பில் உள்ள தாமிரப் படிவு மற்றும் துரு போன்ற அசுத்தங்களை அகற்றவும்.

சீலிங் பாகத்தைப் பொருத்துதல்: வரைபடத்தில் (படம் 3) காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கேபிளின் வெளிப்புறக் கடத்தியுடன் சீலிங் பாகத்தைத் திருகிப் பொருத்தவும்.

பின் நட்டைப் பொருத்துதல் (படம் 3).

வரைபடத்தில் (படம் (5)) காட்டப்பட்டுள்ளபடி முன் மற்றும் பின் நட்டை திருகி இணைக்கவும்.
1. திருகுவதற்கு முன், ஓ-ரிங்கின் மீது மசகு கிரீஸை ஒரு மெல்லிய படலமாகத் தடவவும்.
2. பின் நட்டையும் கேபிளையும் அசையாமல் வைத்துக்கொண்டு, பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகிப் பொருத்தவும். மங்கி ரெஞ்சைப் பயன்படுத்தி பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகி இறுக்கவும். பொருத்தும் பணி முடிந்தது.
