N ஆண் முதல் N ஆண் செங்கோண அடாப்டர் N வகை ஆண் RF இணைப்பான் RF கோஆக்சியல் கேபிள் அடாப்டர் இணைப்பான்
டெல்ஸ்டோ RF கனெக்டர், DC-3 GHz செயல்பாட்டு அதிர்வெண் வரம்பைக் கொண்டுள்ளது, சிறந்த VSWR செயல்திறனையும் குறைந்த பாசிவ் இன்டர் மாடுலேஷனையும் வழங்குகிறது. இதனால், இது செல்லுலார் பேஸ் ஸ்டேஷன்கள், பரவலாக்கப்பட்ட ஆண்டெனா அமைப்புகள் (DAS) மற்றும் சிறிய செல் பயன்பாடுகளில் பயன்படுத்த மிகவும் பொருத்தமானதாகிறது.
ஏற்கனவே இணைக்கப்பட்ட கேபிளில் உள்ள இணைப்பானின் வகையை அல்லது இணைப்பியின் தன்மையை விரைவாக மாற்றுவதற்கு கோக்ஸ் அடாப்டர்கள் ஒரு சிறந்த வழியாகும்.
50 ஓம் மின்மறுப்பு கொண்ட டெல்ஸ்டோ RF கோஆக்சியல் N ஆண் முதல் N ஆண் செங்கோண அடாப்டர் இணைப்பான் வடிவமைப்பு. இது துல்லியமான RF அடாப்டர் விவரக்குறிப்புகளுக்கு ஏற்ப தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் 1.15:1 என்ற அதிகபட்ச VSWR-ஐக் கொண்டுள்ளது.
இந்தத் தொடருக்கு கிரிம்ப் மற்றும் கிளாம்ப் ஆகிய இரண்டு கேபிள் முனையாக்கச் செயல்முறைகளும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
| வெப்பநிலை வரம்பு | -55~+155°C (PE கேபிள் -40~+85°C) |
| மின்மறுப்பு | 50Ω |
| அதிர்வு | 100மீ/வி2 (10~500ஹெர்ட்ஸ்), 10கி |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC-11Hz |
| செருகல் இழப்பு | <= 0.24dB/6GHz |
| தாங்கும் மின்னழுத்தம் | கடல் மட்டத்தில் 2500V rms |
| செயல்பாட்டு மின்னழுத்தம் | கடல் மட்டத்தில் 1000Vr.ms |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | >= 5000 MΩ |
| இணைப்பு நட்டின் தக்கவைப்பு விசை | 450N |
| நீடித்துழைக்கும் தன்மை | >= 500 (சுழற்சிகள்) |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | மையத் தொடர்பு <=1mΩ |
| வெளிப்புறத் தொடர்பு <=1mΩ | |
| மின்னழுத்த நிலை அலை விகிதம் | நேராக <= 1.15/6GHz |
| செங்கோணம் <= 1.25/6GHz |
● N வகை ஆண் முதல் N வகை ஆண் அடாப்டர் ஒரு செங்கோண உடலைக் கொண்டுள்ளது. இந்த செங்கோண வகை N கோஆக்சியல் அடாப்டர் ஒரு 90 டிகிரி செங்கோண RF எல்போ அடாப்டர் ஆகும்.
● வகை: N வகை ஆண்-ஆண் 90 டிகிரி செங்கோண இணைப்பான், M/M அடாப்டர், RF கோக்ஸ் கோஆக்சியல் அடாப்டர்.
● ரேடியோ அலை (RF) கோஆக்சியல் கேபிள்களை இணைப்பதற்காக, வானொலி உபகரணங்கள் மற்றும் கருவிகளில் இது பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதை சர்வதேச அளவிலான ஒத்த தயாரிப்புடன் பரிமாறிக்கொள்ளலாம்.
● நிறம் : வெள்ளி நிறம், நிக்கல் பூசப்பட்டது.
| தயாரிப்பு | விளக்கம் | பகுதி எண். |
| RF அடாப்டர் | 4.3-10 பெண் முதல் டின் பெண் அடாப்டர் | TEL-4310F.DINF-AT |
| 4.3-10 பெண் முதல் டின் ஆண் அடாப்டர் | TEL-4310F.DINM-AT | |
| 4.3-10 ஆண் முதல் டின் பெண் அடாப்டர் | TEL-4310M.DINF-AT | |
| 4.3-10 ஆண் முதல் டின் ஆண் அடாப்டர் | TEL-4310M.DINM-AT |

மாதிரி:TEL-NM.NMA-AT
விளக்கம்
N ஆண் முதல் N ஆண் செங்கோண RF அடாப்டர்
| பொருள் மற்றும் பூச்சு | |
| மையத் தொடர்பு | பித்தளை / வெள்ளி முலாம் பூசுதல் |
| மின்காப்பான் | பிடிஎஃப்இ |
| உடல் மற்றும் வெளிப்புற கடத்தி | பித்தளை / மும்மடங்கு உலோகக் கலவையால் பூசப்பட்ட கலப்புலோகம் |
| கேஸ்கெட் | சிலிக்கான் ரப்பர் |
| மின் பண்புகள் | |
| பண்புகள் மின்மறுப்பு | 50 ஓம் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC~6 GHz |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥5000MΩ |
| மின்காப்பு வலிமை | ≥2500 V rms |
| மைய தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤1.0 mΩ |
| வெளிப்புற தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤0.25 mΩ |
| செருகல் இழப்பு | ≤0.15dB |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.15 நேராக;≤1.25 செங்கோணம் |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| நீர்ப்புகா | IP67 |
N அல்லது 7 / 16 அல்லது 4310 1 / 2″ சூப்பர் நெகிழ்வான கேபிளை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள்
இணைப்பியின் அமைப்பு: (படம் 1)
A. முன் நட்டு
பி. பின் நட்டு
சி. கேஸ்கெட்

உரிக்கும் பரிமாணங்கள் வரைபடத்தில் (படம் 2) காட்டப்பட்டுள்ளபடி உள்ளன, உரிக்கும்போது கவனம் செலுத்த வேண்டும்:
1. உள் கடத்தியின் இறுதிப் பரப்பு சாய்வாக வெட்டப்பட வேண்டும்.
2. கேபிளின் முனைப் பரப்பில் உள்ள தாமிரப் படிவு மற்றும் துரு போன்ற அசுத்தங்களை அகற்றவும்.

சீலிங் பாகத்தைப் பொருத்துதல்: வரைபடத்தில் (படம் 3) காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கேபிளின் வெளிப்புறக் கடத்தியுடன் சீலிங் பாகத்தைத் திருகிப் பொருத்தவும்.

பின் நட்டைப் பொருத்துதல் (படம் 3).

வரைபடத்தில் (படம் (5)) காட்டப்பட்டுள்ளபடி முன் மற்றும் பின் நட்டை திருகி இணைக்கவும்.
1. திருகுவதற்கு முன், ஓ-ரிங்கின் மீது மசகு கிரீஸை ஒரு மெல்லிய படலமாகத் தடவவும்.
2. பின் நட்டையும் கேபிளையும் அசையாமல் வைத்துக்கொண்டு, பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகிப் பொருத்தவும். மங்கி ரெஞ்சைப் பயன்படுத்தி பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகி இறுக்கவும். பொருத்தும் பணி முடிந்தது.
