7/16 டின் கனெக்டர் என்பது மொபைல் தொடர்பு (GSM, CDMA, 3G, 4G) அமைப்புகளில் உள்ள வெளிப்புற பேஸ் ஸ்டேஷன்களுக்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது அதிக சக்தி, குறைந்த இழப்பு, உயர் இயக்க மின்னழுத்தம், சிறந்த நீர்ப்புகா செயல்திறன் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பல்வேறு சூழல்களுக்குப் பொருந்தக்கூடியது. இதை நிறுவுவது எளிது மற்றும் நம்பகமான இணைப்பை வழங்குகிறது.
டெல்ஸ்டோ 7/16 DIN இணைப்பிகள், 50 ஓம் மின் தடையுடன் ஆண் அல்லது பெண் வகைகளில் கிடைக்கின்றன. எங்கள் 7/16 DIN இணைப்பிகள் நேரான அல்லது செங்கோண வடிவங்களிலும், அத்துடன் 4-துளை ஃபிளேன்ஜ், பல்க்ஹெட், 4-துளை பேனல் அல்லது மவுண்ட் இல்லாத விருப்பங்களிலும் கிடைக்கின்றன. இந்த 7/16 DIN இணைப்பி வடிவமைப்புகள் கிளாம்ப், கிரிம்ப் அல்லது சாலிடர் இணைப்பு முறைகளில் கிடைக்கின்றன.
● குறைந்த IMD மற்றும் குறைந்த VSWR ஆகியவை மேம்பட்ட அமைப்பு செயல்திறனை வழங்குகின்றன.
● தானாகவே விரிவடையும் வடிவமைப்பு, சாதாரண கைக்கருவியைக் கொண்டு எளிதாகப் பொருத்துவதை உறுதி செய்கிறது.
● முன்னரே பொருத்தப்பட்ட கேஸ்கெட், தூசி (P67) மற்றும் நீர் (IP67) ஆகியவற்றிலிருந்து பாதுகாக்கிறது.
● பித்தளை/வெள்ளி முலாம் பூசப்பட்ட மையக் கடத்தி மற்றும் பித்தளை/டெரி-கலப்புலோக முலாம் பூசப்பட்ட வெளிப்புறக் கடத்தி ஆகியவை உயர் கடத்துத்திறனையும் அரிப்பு எதிர்ப்பையும் வழங்குகின்றன.
● கம்பியில்லா உள்கட்டமைப்பு
● அடிப்படை நிலையங்கள்
● மின்னல் பாதுகாப்பு
● செயற்கைக்கோள் தகவல்தொடர்பு
● ஆண்டெனா அமைப்புகள்

மாதிரி:TEL-DINF.12-RFC
விளக்கம்
1/2″ நெகிழ்வான கேபிளுக்கான DIN பெண் இணைப்பான்
| பொருள் மற்றும் பூச்சு | |
| மையத் தொடர்பு | பித்தளை / வெள்ளி முலாம் பூசுதல் |
| மின்காப்பான் | பிடிஎஃப்இ |
| உடல் மற்றும் வெளிப்புற கடத்தி | பித்தளை / மும்மடங்கு உலோகக் கலவையால் பூசப்பட்ட கலப்புலோகம் |
| கேஸ்கெட் | சிலிக்கான் ரப்பர் |
| மின் பண்புகள் | |
| பண்புகள் மின்மறுப்பு | 50 ஓம் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | DC~3 GHz |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥5000MΩ |
| மின்காப்பு வலிமை | 4000 V rms |
| மைய தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤1.0mΩ |
| வெளிப்புற தொடர்பு எதிர்ப்பு | ≤0.4 mΩ |
| செருகல் இழப்பு | ≤0.08dB@3GHz |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.08@-3.0GHz |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| நீர்ப்புகா | IP67 |
N அல்லது 7 / 16 அல்லது 4310 1 / 2″ சூப்பர் நெகிழ்வான கேபிளை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள்
இணைப்பியின் அமைப்பு: (படம் 1)
A. முன் நட்டு
பி. பின் நட்டு
சி. கேஸ்கெட்

உரிக்கும் பரிமாணங்கள் வரைபடத்தில் (படம் 2) காட்டப்பட்டுள்ளபடி உள்ளன, உரிக்கும்போது கவனம் செலுத்த வேண்டும்:
1. உள் கடத்தியின் இறுதிப் பரப்பு சாய்வாக வெட்டப்பட வேண்டும்.
2. கேபிளின் முனைப் பரப்பில் உள்ள தாமிரப் படிவு மற்றும் துரு போன்ற அசுத்தங்களை அகற்றவும்.

சீலிங் பாகத்தைப் பொருத்துதல்: வரைபடத்தில் (படம் 3) காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கேபிளின் வெளிப்புறக் கடத்தியுடன் சீலிங் பாகத்தைத் திருகிப் பொருத்தவும்.

பின் நட்டைப் பொருத்துதல் (படம் 3).

வரைபடத்தில் (படம் (5)) காட்டப்பட்டுள்ளபடி முன் மற்றும் பின் நட்டை திருகி இணைக்கவும்.
1. திருகுவதற்கு முன், ஓ-ரிங்கின் மீது மசகு கிரீஸை ஒரு மெல்லிய படலமாகத் தடவவும்.
2. பின் நட்டையும் கேபிளையும் அசையாமல் வைத்துக்கொண்டு, பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகிப் பொருத்தவும். மங்கி ரெஞ்சைப் பயன்படுத்தி பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகி இறுக்கவும். பொருத்தும் பணி முடிந்தது.

எங்கள் தயாரிப்பு அறிமுகத்திற்கு உங்களை வரவேற்கிறோம். எங்கள் 7/16 டின் கனெக்டரை உங்களுக்கு அறிமுகப்படுத்துவதில் பெருமை கொள்கிறோம்!
எங்களின் 7/16 டின் கனெக்டர், மொபைல் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளில் உள்ள வெளிப்புற பேஸ் ஸ்டேஷன்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் இது ஜிஎஸ்எம், சிடிஎம்ஏ, 3ஜி, 4ஜி போன்ற பல்வேறு மொபைல் தகவல் தொடர்பு தரநிலைகளுக்குப் பொருந்தக்கூடியது. இது அதிக சக்தி, குறைந்த இழப்பு, உயர் இயக்க மின்னழுத்தம், கச்சிதமான நீர்ப்புகா செயல்திறன் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளதுடன், பல்வேறு சூழல்களிலும் நிலையாகச் செயல்படக்கூடியது.
எங்களின் 7/16 டின் இணைப்பிகள், உயர் தரம் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை உறுதிசெய்ய மேம்பட்ட வடிவமைப்பு மற்றும் உற்பத்தித் தொழில்நுட்பத்தைக் கொண்டுள்ளன. இதை நிறுவுவது எளிது மற்றும் இணைப்பதற்கு நம்பகமானது. மேலும், குறுகிய நேரத்தில் நிறுவல் மற்றும் பராமரிப்புப் பணிகளை முடிக்க முடியும் என்பதால், இது செயல்திறனை மேம்படுத்தி செலவுகளைக் குறைக்கிறது.
எங்களின் 7/16 டின் இணைப்பியானது, அதன் வடிவமைப்புச் செயல்பாட்டில் பல்வேறு பயன்பாட்டுச் சூழல்களைக் கருத்தில் கொண்டு, அதன் பொருத்தப்பாட்டை உறுதி செய்துள்ளது. அதன் நீர்ப்புகாத் தன்மையானது, பல்வேறு மோசமான வானிலை நிலைகளிலும் அது சாதாரணமாகச் செயல்பட உதவுகிறது. மேலும், இது உயர் இயக்க மின்னழுத்தம் மற்றும் குறைந்த இழப்பு ஆகிய பண்புகளையும் கொண்டுள்ளதுடன், நீண்ட தூரப் பரிமாற்றத்தின் போது சமிக்ஞையின் தரத்தையும் நிலைத்தன்மையையும் பராமரிக்க வல்லது.
பொதுவாக, எங்களின் 7/16 டின் கனெக்டர் என்பது மொபைல் தகவல் தொடர்பு அமைப்புகளில் உள்ள வெளிப்புற பேஸ் ஸ்டேஷன்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உயர்தர கனெக்டர் ஆகும். நீங்கள் எந்தச் சூழலில் பணிபுரிந்தாலும், நாங்கள் திறமையான இணைப்புத் தீர்வுகளை வழங்க முடியும். எங்கள் தயாரிப்புகளில் உங்களுக்கு ஆர்வம் இருந்தால், மேலும் தகவல்களுக்கு எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.