சிறப்பம்சங்கள்: நேர்த்தியான தோற்றம், சாதாரண கூரைகளில் பொருத்துவதற்கு ஏற்றது, பரந்த அதிர்வெண் பட்டை, குறைந்த நிலை அலை, வலுவான குறுக்கீடு எதிர்ப்புத் திறன்.
பயன்பாடு: உள்ளக அனைத்துத் திசைக் கவரேஜ் GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN அமைப்பு
| இயந்திர விவரக்குறிப்புகள் | |
| பரிமாணங்கள் | 204X115மிமீ |
| எடை | 0.5 கிலோ |
| ரேடியேட்டர் பொருள் | வெள்ளி பூசப்பட்ட பித்தளை |
| ரேடோம் பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| ரேடோம் நிறம் | தந்த வெள்ளை |
| செயல்பாட்டு ஈரப்பதம் | < 95% |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40~55 ℃ |
| மின் விவரக்குறிப்புகள் | |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| ஆதாயம் | 2dBi±0.5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤1.4 |
| துருவமுனைப்பு | செங்குத்து |
| வடிவத்தின் வட்டத்தன்மை, டெசிபல் | ±1 ±1 ±1.5 |
| செங்குத்து கற்றை அகலம் | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | -140 க்கு சமமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ |
| உள்ளீட்டு மின்மறுப்பு | 50Ω |
| அதிகபட்ச உள்ளீட்டு சக்தி | 50W |
| இணைப்பான் | பெண் |
N அல்லது 7 / 16 அல்லது 4310 1 / 2″ சூப்பர் நெகிழ்வான கேபிளை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள்
இணைப்பியின் அமைப்பு: (படம் 1)
A. முன் நட்டு
பி. பின் நட்டு
சி. கேஸ்கெட்

உரிக்கும் பரிமாணங்கள் வரைபடத்தில் (படம் 2) காட்டப்பட்டுள்ளபடி உள்ளன, உரிக்கும்போது கவனம் செலுத்த வேண்டும்:
1. உள் கடத்தியின் இறுதிப் பரப்பு சாய்வாக வெட்டப்பட வேண்டும்.
2. கேபிளின் முனைப் பரப்பில் உள்ள தாமிரப் படிவு மற்றும் துரு போன்ற அசுத்தங்களை அகற்றவும்.

சீலிங் பாகத்தைப் பொருத்துதல்: வரைபடத்தில் (படம் 3) காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கேபிளின் வெளிப்புறக் கடத்தியுடன் சீலிங் பாகத்தைத் திருகிப் பொருத்தவும்.

பின் நட்டைப் பொருத்துதல் (படம் 3).

வரைபடத்தில் (படம் (5)) காட்டப்பட்டுள்ளபடி முன் மற்றும் பின் நட்டை திருகி இணைக்கவும்.
1. திருகுவதற்கு முன், ஓ-ரிங்கின் மீது மசகு கிரீஸை ஒரு மெல்லிய படலமாகத் தடவவும்.
2. பின் நட்டையும் கேபிளையும் அசையாமல் வைத்துக்கொண்டு, பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகிப் பொருத்தவும். மங்கி ரெஞ்சைப் பயன்படுத்தி பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகி இறுக்கவும். பொருத்தும் பணி முடிந்தது.
