சிறப்பம்சங்கள்: நேர்த்தியான தோற்றம், சிறந்த தாக்க எதிர்ப்பு, நீர்ப்புகா மற்றும் அரிப்பு எதிர்ப்புத் திறன், கம்பத்தைப் பிடிப்பதற்கான நிலையான நிறுவல் மவுண்ட் கிட் தொகுப்புகள், உகந்த பரிமாணம், அகல அலைவரிசை தொழில்நுட்பம், நடுத்தர ஆதாயம், குறைந்த நிலை அலை விகிதம் ஆகியவற்றுடன் வடிவமைக்கப்பட்டது.
பயன்பாடு: ஜிஎஸ்எம்/ சிடிஎம்ஏ/ டிசிஎஸ்/ பிசிஎஸ்/ 3ஜி/ 4ஜி/ எல்டிஇ/ டபிள்யூஎல்ஏஎன்/ வைஃபை அமைப்பு
தாங்கும் கம்பத்துடன் ஆண்டெனாவை நிறுவ, ஆண்டெனாவின் சாய்வுக் கோணத்தைச் சரிசெய்ய, போல்ட்கள், திருகுகள் மற்றும் நட்டுகளை இறுக்க இந்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்றவும். (1) L வடிவ மவுண்டிங் கிட்களில் ஆண்டெனா போல்ட்டை நேராக்கி, தட்டையான வாஷர், ஸ்பிரிங் ஹூக், ஸ்க்ரூ கேப் ஆகியவற்றை ஒன்றன் பின் ஒன்றாகப் பொருத்தி, பின்னர் நட்டைப் பூட்டவும். (2) M6 அளவுள்ள U வடிவ திரிக்கப்பட்ட கம்பியை, பற்கள் கொண்ட L வடிவ மவுண்டிங் கிட்களின் வழியாகச் செலுத்தி, 35-50 மிமீ விட்டம் கொண்ட கம்பத்தில் ஆண்டெனாவைப் பொருத்தி, பின்னர் நட்டைப் பூட்டவும். (3) சிறந்த சிக்னலைப் பெறுவதற்காக, L வடிவ மவுண்டிங் கிட்டின் துளை நிலை வழியாக ஆண்டெனாவின் சாய்வுக் கோணத்தைச் சரிசெய்து, பின்னர் அனைத்து நட்டுகளையும் பூட்டி, ஆண்டெனா இணைப்பான் முனையை மூடி சீல் செய்யவும். (4) நிறுவும் இடத்தின் உயரம் அடித்தள மட்டத்திலிருந்து 3 மீட்டருக்கும் அதிகமாக இருக்க வேண்டும், மேலும் நிறுவும் இடத்திற்கு அருகிலுள்ள பகுதிகளில் உயரமான கட்டிடங்களோ அல்லது பெரிய உலோகங்களோ இருக்கக்கூடாது. சுருக்கமாகச் சொன்னால், திறந்தவெளி நிலமாக இருக்க வேண்டும்.
| பொருள் | விவரக்குறிப்புகள் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| ஆதாயம் | 7/10dBi |
| வி.எஸ்.டபிள்யூ.ஆர் | ≤2.0/ ≤1.5 |
| உள்ளீட்டு மின்மறுப்பு | 50Ω |
| துருவமுனைப்பு | செங்குத்து |
| கிடைமட்ட கற்றை அகலம் | 70°/60° |
| செங்குத்து கற்றை அகலம் | 55°/45° |
| மேக்ஸ் பவர் | 50W |
| இணைப்பான் வகை | N-பெண் |
| பரிமாணம் | 230X210X44மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ முதல் +60℃ வரை |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பொருத்துதல் | சுவர் பொருத்தம் |
| மின்னல் பாதுகாப்பு | டிசி கிரவுண்ட் |
N அல்லது 7 / 16 அல்லது 4310 1 / 2″ சூப்பர் நெகிழ்வான கேபிளை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள்
இணைப்பியின் அமைப்பு: (படம் 1)
A. முன் நட்டு
பி. பின் நட்டு
சி. கேஸ்கெட்

உரிக்கும் பரிமாணங்கள் வரைபடத்தில் (படம் 2) காட்டப்பட்டுள்ளபடி உள்ளன, உரிக்கும்போது கவனம் செலுத்த வேண்டும்:
1. உள் கடத்தியின் இறுதிப் பரப்பு சாய்வாக வெட்டப்பட வேண்டும்.
2. கேபிளின் முனைப் பரப்பில் உள்ள தாமிரப் படிவு மற்றும் துரு போன்ற அசுத்தங்களை அகற்றவும்.

சீலிங் பாகத்தைப் பொருத்துதல்: வரைபடத்தில் (படம் 3) காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கேபிளின் வெளிப்புறக் கடத்தியுடன் சீலிங் பாகத்தைத் திருகிப் பொருத்தவும்.

பின் நட்டைப் பொருத்துதல் (படம் 3).

வரைபடத்தில் (படம் (5)) காட்டப்பட்டுள்ளபடி முன் மற்றும் பின் நட்டை திருகி இணைக்கவும்.
1. திருகுவதற்கு முன், ஓ-ரிங்கின் மீது மசகு கிரீஸை ஒரு மெல்லிய படலமாகத் தடவவும்.
2. பின் நட்டையும் கேபிளையும் அசையாமல் வைத்துக்கொண்டு, பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகிப் பொருத்தவும். மங்கி ரெஞ்சைப் பயன்படுத்தி பிரதான ஷெல் பாடியை பின் ஷெல் பாடியின் மீது திருகி இறுக்கவும். பொருத்தும் பணி முடிந்தது.
